logo-unifi

Unifi là thương hiệu từ Mỹ, được tin dùng bởi doanh nghiệp đặc biệt là những nhà nghỉ, khách sạn lớn , với những ưu điểm tuyệt vời như công nghệ mới nhất ( tiên phong ) Cấu trúc phần cứng và hệ thống mạng tuyệt vời, Thiết kế sản phẩm luôn tạo ra sự đột phá. Trong thế giới các thiết bị Mạng thì Unifi thậm chí được coi là một Apple . Với khả năng sáng tạo không ngừng, mỗi sản phẩm là một sự đột phá thực sự về cả chất lượng và hình thức , công nghệ đằng sau mỗi sản phẩm được cập nhật liên tục. Mọi sản phẩm phát wifi Unifi đều có công suất rất mạnh.

Các dòng sản phẩm nổi tiếng hiện nay của Unifi như : UniFi AC Lite, UniFi AP LR, UniFi AP PRO, UniFi AP AC HD, UniFi NanoHD, UniFi AP XG, UniFi AP AC In-Wall, UniFi AP FLEX HD, UniFi AC Mesh Pro ...

Trang chủ » Unifi

Hiển thị 1–36 của 43 kết quả

MENU

LocoStation M5

1.765.000 

Module quang Multi-Mode Fiber

567.000 

Module quang Multi-Mode Fiber – UF-MM-10G

1.291.500 

Module quang Multi-Mode Fiber -UF-MM-10G

1.291.500 

Module quang Single-Mode Fiber

714.000 

NanoBeam 5AC-19

2.693.000 

NanoStation M2

2.293.000 

Nguồn POE-24-12W-G

409.500 

Nguồn POE-48-24W-G

451.500 

Nguồn U-POE-af

378.000 

Rocket 5AC-Lite

3.563.000 

Thiết bị chuyển mạch – Ubiquiti EdgeSwitch™24 500W

13.167.000 

Thiết bị chuyển mạch EdgeSwitch 24 Lite

4.868.850 

Thiết bị chuyển mạch EdgeSwitch 48 Lite

9.418.500 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-16-150W

7.056.000 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-16-XG

13.765.500 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-24

4.868.850 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-24-250W

9.643.200 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-24-500W

15.167.000 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-48

9.418.500 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-48-500W

18.477.900 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-48-750W

23.461.200 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-8

2.446.500 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-8-150W

4.987.500 

Thiết bị chuyển mạch UniFi Switch : US-8-60W

2.929.500 

Thiết bị định tuyến EdgeRouter 12

5.659.500 

Thiết bị định tuyến EdgeRouter 4

4.450.950 

Thiết bị định tuyến EdgeRouter 6P

5.491.500 

Thiết bị định tuyến EdgeRouter Infinity

39.755.100 

Thiết bị định tuyến EdgeRouter Lite

2.383.500 

Thiết bị định tuyến EdgeRouter PRO

8.400.000 

Thiết bị định tuyến EdgeRouter X

1.365.000 

Thiết bị định tuyến EdgeRouter X SFP

1.890.000 

Thiết bị định tuyến UniFi Security Gateway

2.940.000 

Thiết bị định tuyến UniFi Security Gateway Pro

6.678.000 

Thiết bị thu phát sóng WiFi – UniFi nanoHD

3.920.000