Trang chủ » Shop

Hiển thị 1–36 của 169 kết quả

MENU

8-Port 10/100/1000 Gigabit Switch SG95D_08 (Chính hãng – New)

992.000 

Aruba AP225 thiết bị wifi cao cấp chuẩn AC (Hỗ trợ convert sang IAP225)

1.450.000 

Cisco 16-Port 10/100 Switch SF95D_16 (Chính hãng – New)

992.000 

Cisco 16-Port 10/100/1000 Gigabit Switch SG95-16 (Chính hãng – New)

2.710.000 

Cisco 18-port Gigabit Smart Switch – SG250-18-K9 (Chính hãng – New)

4.899.000 

Cisco 20-Port Gigabit Managed Switch – SG350-20-K9 (Chính hãng – New)

6.559.000 

Cisco 24-port 10/100 Mbps + 2-port combo mini-GBIT Smart Switch – SF220-24-K9 (Chính hãng – New)

4.055.000 

Cisco 24-port 10/100 Mbps Managed Switch – SF350-24-K9 (Chính hãng – New)

4.173.000 

Cisco 24-Port 10/100 Switch SF95-24 (Chính hãng – New)

1.695.000 

Cisco 24-Port 10/100/1000 Gigabit Switch SG95-24 (Chính hãng – New)

3.829.000 

Cisco 24-port Gigabit + 2-port combo mini-GBIT Smart Switch – SG220-26-K9 (Chính hãng – New)

4.595.000 

Cisco 24-port Gigabit Stackable Managed Switch – SG350X-24-K9 (Chính hãng – New)

13.647.000 

Cisco 24x 10/100/1000 Ethernet ports, 4x 1G SFP uplinks – C1000-24T-4G-L (Chính hãng – New)

15.451.000 

Cisco 26-port Gigabit Smart Switch – SG250-26-K9 (Chính hãng – New)

5.969.000 

Cisco 28-Port Gigabit Managed Switch – SG350-28-K9-G5 (Chính hãng – New)

8.836.000 

Cisco 48-port 10/100 Mbps + 2 Gigabit Ethernet combo + 2 SFP Smart Switch – SF250-48-K9 (Chính hãng – New)

5.999.000 

Cisco 48-port 10/100 Mbps + 2-port combo mini-GBIT Smart Switch – SF220-48-K9 (Chính hãng – New)

5.479.000 

Cisco 48-port 10/100 Mbps Managed Switch – SF350-48-K9 (Chính hãng – New)

9.101.000 

Cisco 8-Port 10/100/1000 Gigabit Switch SG95D_08 (Chính hãng – New)

992.000 

Cisco 8-ports Gigabit (Port 8 with PoE+ power input support) Smart Switch – SG250-08 (Chính hãng – New)

2.209.000 

Cisco 8-ports Gigabit Managed Switch – SG350-10-K9 (Chính hãng – New)

4.124.000 

DrayTek Vigor2133n

Liên hệ để báo giá

DrayTek Vigor2912 Dual Wan VPN Router

1.155.000 

DrayTek Vigor2912F Fiber VPN Router

1.485.000 

DrayTek Vigor2912Fn Fiber Wireless VPN Router

2.150.000 

DrayTek Vigor2915 Dual WAN VPN Router

2.695.000 

DrayTek Vigor2915ac Dual WAN VPN WiFi AC Router

3.465.000 

DrayTek Vigor2927 Dual WAN Enterprise VPN Router

3.795.000 

DrayTek Vigor2962 2.5G High-Performance Load-Balancing Enterprise VPN Router

8.195.000 

DrayTek Vigor3220 4 Wan VPN Router

7.425.000 

DrayTek Vigor3910 10G High-Performance Load-Balancing VPN Concentrator

19.965.000 

LocoStation M5

1.765.000 

Module quang Multi-Mode Fiber

567.000 

Module quang Multi-Mode Fiber – UF-MM-10G

1.291.500 

Module quang Multi-Mode Fiber -UF-MM-10G

1.291.500 

Module quang Single-Mode Fiber

714.000